Recent content by Superb2014

  1. S

    Kwanini nikila maembe huwa nasikia kichefuchefu na kutapika?

    Mimba ya miaka sita? bila shaka itakuwa ya kwako
  2. S

    Kwanini nikila maembe huwa nasikia kichefuchefu na kutapika?

    Mimba ya miaka sita Mkuu? naona hujasoma vizuri umekimbilia tu kujibu mimba.
  3. S

    Wanawake kwanini mnakuwa na dharau kwenye mahusiano mkishajua Mwanaume hana pesa?

    Ni kweli kabisa tusipende kuwa na dharau maana hakuna aijuaye kesho ya mwingine ile Mungu peke yake.
  4. S

    Kwanini nikila maembe huwa nasikia kichefuchefu na kutapika?

    Ni imani yangu kuwa wote ni wazima Mungu anaendelea kutupigania. Naomba msaada wana JF Nilikuwa nakula maembe kama kawaida pasipokuwa na shida yoyote, lakini nina miaka kama sita sasa hivi sidhubutu kula maembe au kunywa Juice ya maembe kwa sababu kila nikila embe au nikinywa juice ya embe...
  5. S

    Natafuta rafiki wa kike

    Kila lakheri
  6. S

    Leo naenda kuperuzi hiyo simu, liwalo na liwe

    Kama vipi potezea tu usije umiza moyo wako bure jifanye kama vile hakuna chochote.
  7. S

    MAMBO YA MAANDAMANO SHULENI

    🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
  8. S

    Hawavumi lakini wamo

    Kipaji siyo mchezo
  9. S

    Kila Mtu Aweke Uongo Wake Hapa

    Mimi sipendi uongo ngoja nipite zangu.
  10. S

    Top ten wonderful names from Tanzania

    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
  11. S

    Wanawake mtujibu leo, kwanini mnatembea na mafuta ya mgando kwenye pochi zenu?

    Unajua sana matumizi yake basi tu kwa vile una mawazo mengine ndiyo maana unataka kujua zaidi.
  12. S

    Sijui hatima ya haya mahusiano

    Pesa ni matokeo tu.
Top Bottom