Recent content by Stowa Vicent

  1. S

    JamiiForums Tanzania Mwenye uelewa haya ni Madini gani?

    Sawa mkuu
  2. S

    JamiiForums Tanzania Mwenye uelewa haya ni Madini gani?

    If u know nothing u better shut up!!!
  3. S

    JamiiForums Tanzania Mwenye uelewa haya ni Madini gani?

    Thanks. Je unafaham kuhusu soko lake limekaeje?
  4. S

    JamiiForums Tanzania Mwenye uelewa haya ni Madini gani?

    Nani ana uelewa wa hii kitu? Naomba msaada
  5. S

    JamiiForums Tanzania Mada yenye ukakasi: Wanawake wenye kinyama njia ya haja kubwa

    Hata wanaume wapo Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
  6. S

    JamiiForums Tanzania Waziri Angela Kairuki: Uhakiki wa vyeti haujafanywa kwa Viongozi walio katika nafasi za kisiasa!

    Naona hakuna utetez kwa namna yoyote coz ibara ilotajwa na kinachopgiwa kelele ni tofauti. Mbunge na mkuu wa mkoa ni tofaut, no defense at all Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
  7. S

    JamiiForums Tanzania Waziri Angela Kairuki: Uhakiki wa vyeti haujafanywa kwa Viongozi walio katika nafasi za kisiasa!

    Hapo hajatetea chochote maana ibara aloitaja haihusiani na bashite. Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
Back
Top Bottom