Swala la mashine siyo small issue. Hili lilkuwa kero kubwa kwa wafanyabiashara wadogo! Just imagine; mfanyabiashara mdogo unatoa kati ya laki 8 hadi zaidi ya Milioni moja> mtaji wote unateketea!!!
Kuna watu amani imewachosha! Hivi vyama vyote vikiamua kwa tafsiri yenu "kulinda kura" patakalika na mori hizi za kishabiki? Serikali chukua hatua, hayo ni mawazo ya wachache wasioona mbali!!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.