Recent content by slyve Ramon

  1. slyve Ramon

    Wanaume tuache ushamba wa kurekodi video tunapokua faragha!

    Naona wametoa ya 4 Ina dakika 2 ni noma
  2. slyve Ramon

    Mjue Mungu wa Freemasonry

    "What we know is a drop [emoji98] what we don't know is an ocean [emoji305]" Time will tell....kazi iendelee Sent using Jamii Forums mobile app
  3. slyve Ramon

    Msaada jinsi ya kuacces my instagram account

    Habarin za muda huu wakuu, I hope mko poa back to the topic naomben mnisaidie mweny uelewa kuhus kuacces acc yngu ya insta ,tatz ni kwamb nilibadili password bt pale ilipofka kweny kuverify acc ambapo unatumiwa code kwa phone number ndo shid ilipoanzia coz ile namb siitumii ten ni muda mref sas...
  4. slyve Ramon

    Wanaume wenye makalio madogo mnatuboa sana wapenzi wenu

    Noma san Sent using Jamii Forums mobile app
  5. slyve Ramon

    Jua Kuhusu Vitu unavyoweza kusoma Chuo Kikuu kutokana na ufaulu wako

    Bdo halijatengenezw bt Kam una shida Na any update ni pm ntakuelekez mkuu
  6. slyve Ramon

    Jua Kuhusu Vitu unavyoweza kusoma Chuo Kikuu kutokana na ufaulu wako

    Moja y course nzur mipango ni hyo ya finance sikushaur sn ubadil bt the choice is yours to make hat mm nasom hyo course mkuu
  7. slyve Ramon

    Jua Kuhusu Vitu unavyoweza kusoma Chuo Kikuu kutokana na ufaulu wako

    Utakua umenifananish mkuu mipango nimeingia mwak jan me npo kW ajil ya kusaidia ndug zetu waliochaguliw kufaham mzngira yakoje hap mipango
  8. slyve Ramon

    Jua Kuhusu Vitu unavyoweza kusoma Chuo Kikuu kutokana na ufaulu wako

    Watot wapo kama wote hapo ni ww2 Na ujuzi wako jins y kuwapat asee
  9. slyve Ramon

    Jua Kuhusu Vitu unavyoweza kusoma Chuo Kikuu kutokana na ufaulu wako

    Human resource inahus mambo y utawala mkuu, vyuon huwa hawakaz sn ni ww2 kujtambua n kufuat Sheria Na taratbu zlizop
  10. slyve Ramon

    Jua Kuhusu Vitu unavyoweza kusoma Chuo Kikuu kutokana na ufaulu wako

    habarin wakuu, Hii n special kwa wale wote waliochaguliwa kujiunga na chuo cha mipango dodoma kwa mwaka wa masomo 2018/2019, Kama una shida na ufahamu juu ya chuo na courses zitolewazo feel free kuuliza niotakujibu
Top Bottom