Wakuu huyu dada anaomba mwenye hiyo 96,000 aongee naye ampe nyumba kwa mkataba mtakavyokubaliana ili isiuzwe halafu mtalipana naomba mwenye roho njema ampigie simu amsaidie taratibu zote zakiserikali zitafuatwa naomba sana wakuu 🙏🏽🙏🏽
Nimefanya kwa nafasi yangu na uwezo wangu, nimejaribu kumuunganisha na kazi za mgahawa ili apate vihela vya kujikimu pia kuna mchungaji nilimuunga nae ili amjenge kiroho aachane na hiyo roho ya mauti aliyokuwa nayo kabla.
NB. Nimeongea naye kuhusu kuleta namba yake hapa jukwaani akaridhia...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.