TOTAL DISRESPECT! What a shame on you Minister Kangi. .Just a friendly ALERT: WEWE NI WAZIRI WA 3 KWENYE HIYO WIZARA SINCE 2015. "BE HUMBLE"...YOU TOO SHALL PASS!
Decent advice. .sio tu vijana waliopo kwenye siasa ila every Tanzanian as an individual ni vyema kabisa kufanyia kazi #PersonalDevelopment by whatever available means.
It's really hard to tell if you're DUMB, STUPID or JUST IGNORANT. Mwenyezi MUNGU na awafungue AKILI waTanzania wote waliofungwa akili kama wewe Ndugu yangu katika Uraia. AMEN
1.5trn ZIMEYEYUKA. .tena bora Serikali ipige kimya tu..kwa uongo wa dizaini hii ni dhahiri kwamba wametuona waTanzania ni VICHWA MAJI. #OnyesheniZilipoOnePointFiveTrii
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.