Tahilatahila njoo ujibu maswali. Kama Elninyo ni joto kwanini Mitihani ifanyike mapema. Kwanini mitalo izibuliwe.kwanini serikali itenge bajeti ya 700B .Inamaana hiyo Pesa ilitengwa ilikukabiliana na joto
Hawaoni aibu aise hata hivyo vyama uchwara havina watu mtaani mfano chama kama UDp ,TLP, CHAUSTA , DEMOKRASIA MAKINI aise sijui hata viongozi wake wanapatikanaje
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.