afungwe tu hata mimi naafiki mtu gani hata akili hana, ndio maana akaambiwa ni mchungaji wa nguruwe. hata nyie mnaemshabikia kwa kuanzisha vurugu ni vinyago tena vya mpapule. hamna akili.
kwani nani alizitoa hizi taarifa? ni polisi wenyewe au ni nyie? kama niwao polisi ndio walizitoa hizi taarifa watakaaje kimya tena? wangetaka kukaa kimya wasingetoa taarifa hizo kwenye media!!!
Mti wenye matunda hupigwa mawe, mwamba wenye madini ndo huchorongwa. sijawahi kumkuta mtu anapiga mawe muarobaini! Washaurini watu wenu waache maandamano yasiyokuwa na tija kwani wengine hatuna faida nayo zaidi ya kutuvurugia shughuli zetu.
hivi kuna siku gani Polisi walipofanya kazi kubwa ya aidha kuzuia uhalifu au kukamata watuhumiwa hatari mkawasifia? hata huu muda unaoupata kutoa malalamishi bila kupima mazingira halisi ya tukio, au kujua sababu ni nini ni kwa sababu serikali kupitia jeshi la polisi wanahakikisha kuna usalama...
Nnachotaka kusema hapa Sumatra waendelee kukamata magari yote ambayo hayana route. Swala la kusema noah ni hatarishi nadhani sio sahihi ila noah hazilipii kodi kama daladala. Ndo mana sumatra wanazikamata. Na kama mwakyembe anataka kuziruhusu aweke tu utaratibu hautasikia malalamiko tena.
Hii Nchi haiwezi kuwa ya watu wanaojiamulia tu bila kufuata aidha taratibu, sheria au kanuni zilizowekwa na mamlaka husika, kila mara bunge linakaa kutunga au kuhuisha sheria mbalimbali. Nashangaa wao (wabunge) kuwa wa kwanza kulalamika wakati ndio wenye
mamlaka ya kutunga au kuhuisha sheria...
Sidhani kwamba tatizo ni hatarishi, ninavyojua mimi ukitaka kufanya biashara yoyote lazima uwe na leseni. Kwa Dar kuna daladala ambazo zinalipia kodi kwa ajili hiyo, sasa itakuwaje wewe uje na noah yako ubebe abiria ambao wale wanaolipia kodi ndo wanapaswa kuwabeba?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.