Agaaa umeandika mengi shigongo kwa m2 asie na akili anaweza kusupport ila cc tunaojielewa auwezi kutudanganya what we need iz changes,whatever u say whatever u talk not yet to ear braaaaa from u guy let we send uer message to the dust bean
Leo gwajima munamuona mmbaya kisa kaweka wazi na katoa ukweli juuu ya swala Zima la dr. Slaaaa wananchi tumepata ukweli hivyo basi hatudanganyiki lowasa ni chaguo letu ccm pitting hivi....... Alaaaaa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.