Recent content by serio

  1. serio

    Kiwanja kinauzwa maeneo ya Goloka-Mbagala

    Duuuh..
  2. serio

    Viwanja bei nafuu

    Hati za wizara ama za kimila?
  3. serio

    Free Wi-Fi installation services for office and home users.

    Huo u FREE mbona siuoni?
  4. serio

    Sheikh Alhadi acha udini,mwamposa yupo sahihi hajavunja sheria

    Mbona yeye alimuombea Magufuli na halikua tatizo ? Mpaka akasema Magufuli ni zaidi ya Yesu na Muhammad.. [emoji23][emoji23][emoji23]
  5. serio

    Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali ina Ofisi 17 ambazo zimefunguliwa kwenye mikoa yote yenye masijala za Mahakama Kuu

    Wakili Mkuu vs Mwanasheria mkuu vs Jaji mkuu vs Jaji mkuu Kiongozi Tunaomba kujua tofauti ya hao mkuu..
  6. serio

    Mmiliki wa Serval wildlife ni nani?

    100,000 kwa saa moja
  7. serio

    Mmiliki wa Serval wildlife ni nani?

    Mwarabu toleo la tatu..
  8. serio

    Nauza kiwanja changu kiko chato

    Kwa chato bado parefu.. Legacy inakufa
  9. serio

    Natafuta mteja wa vanilla iliyokaushwa

    Mpelekee Simon Mkondya wa Vanilla Village.. Kawamaliza wana njombe now kahamia Zanzibar..
  10. serio

    Nimependwa na mwanamke mtu mzima, naomba ushauri

    Yaani namba B inakua mke mdogo.. [emoji23][emoji23]
  11. serio

    Nauza kiwanja changu kiko chato

    Kina hati? Unauzaje?
  12. serio

    Niuze shamba ili nikanunue viwanja niviuze kwa faida?

    Pima eneo, kata viwanja, uza.. utapata faida kubwa zaidi.
Top Bottom