Acha ujinga wako mie kwa mwaka 2009 tu niligegedua 132 na sikurudia we 14 tu unasikitika kutenda zambi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji83][emoji83][emoji83][emoji83][emoji90][emoji1534][emoji1534][emoji1534]
Walete hiyo hati bungeni waone kama muungano utakuwepo, kumbukeni muungano ulikuwa wa wa miaka 10 tu ila hadi Leo haujafanyiwa marekebisho waulete bungeni waone patakavyo chimbika
Huwezi kuwezi kuwa njaa amani ikawepo, huwezi kosa haki amani ikawepo kwa Tanzania hamna amani kwani kila kona ya nchi ni dhuluma, rushwa na manyanyaso ukitaka kuona hayo angalia barabaani jinsi jinsi watawala(trafiki) wanavyogawana dala dala utafikiri wanazimiliki wao nenda hospitali usipokuwa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.