Recent content by S.M.P2503

  1. S

    Audio: Mahojiano yangu ya Radio Inland, Dunia yetu, Matarajio ya hotuba ya Rais kesho

    Yericko mbona Habari nusu nusu au wamekufanya digidigi kukimbia bila umakini wa kupost... Weka link Au toa Summary ya ulichozumgumza
  2. S

    Sikubaliani na Tundu Lissu kuhusu Hayati Magufuli

    Mzee Vuta tupatupa, leo ndugu zako wa lumumba watakukalia kooni uko tayari? yaani mwendazake alikuwa ni kamili na si ucharwa? haya ccm hawakuyaona au walipewa kichuri cha Tarime na kutuletea aliye wanyamazisha? Makamba SR. alimuona maana alisema watu watabatizwa kwa moto, maneno yale ndio...
  3. S

    Urais wa TLS hauna impact ya maana!

    Hii kweli kabisa- nakubakiana na wewe 100%, mwaka mmoja hauna impact yeyote... pili hawa waliowahi kufanya kazi serikalini sijui wanatafuta nini hadi sasa ambacho hawakukifanya walipokuwa kwenye nafasi zao huko nyuma hadi waje wagombee tena uraisi wa TLS ... maswali ni mengi !
  4. S

    Jinsi wasomi wanavyodhalilishwa Bungeni

    Sio Karaoke ni "Subwoofer" mkuu
  5. S

    Kama Tsh 300 billions zikitolewa na Serikali kwa Wananchi

    Kufanya hivyo maana yake ni kuongeza inflation na ikiongezeka thamani ya shillingi inapungua na hivyo purchasing power pia itakuwa mgogoro mkubwa. Ita - encourage watu kuwa tegemezi zaidi, kukinga bakuri kwa sana na sidhani kama serikali ya SSH itayafanya hayo, labda Kama unawapimia upepo...
  6. S

    Waziri azifunga leseni za Madereva wa Mabasi 10 kwa kuendesha speed 125 kwa saa. Aagiza washtakiwe

    Ndugu, hakuna madesa wala nini, barabara zetu Kwa speed hiyo ni kujitafutia kifo tu...labda tumpate magufuli mwingine aje ajenge highways na motorways . Hilo likifanyika na tukiwa tuko hai, ndo utanielewa... La pili ni kwamba, barabara pia gari zetu hazina ubora na uimara unaotakiwa kimataifa...
  7. S

    Tanzania na Vifurushi vipya vya Data na Sauti (Aprili 2021) - Mwitikio wa wananchi

    Na unlimited data, ni kiasi gani, haya mambo ya kupangikiwa pangiwa wakati mwingine yanakosesha watu fundamental freedoms za maongezi, kuwasiliana na kuishi bila pressure kupanda au kushuka.
  8. S

    Waziri azifunga leseni za Madereva wa Mabasi 10 kwa kuendesha speed 125 kwa saa. Aagiza washtakiwe

    Kuendesha 125km/h sio tatizo . Tatizo haswa ni: 1. Je barabara zetu zina ubora wa kuhimiri hiyo speed ya 125 2. Je vyombo kama mabasi hayo viko roadworthy kuwepo barabarani? 3. Je kuna vifaa gani zaidi ya vitochi vya polisi vinavo zuia watu kuendesha mwendo hatarishi? Ni nini serikali...
  9. S

    Tundu Lissu mubashara VOA

    Bonyeza hapo walipo andika orodha ya sauti, halafu bonyeza kwa undani
  10. S

    Tundu Lissu mubashara VOA

    Angalia hapa ndugu: Sauti ya Amerika © %yyyy%
  11. S

    Tundu Lissu mubashara VOA

    Sikiliza hapa: https://www.voaswahili.com/Navigation/LiveAudioNJS?withmediaplayer=1
  12. S

    CHADEMA yashauri Katiba ifuatwe kuunda Serikali, Waziri Mkuu na Mawaziri waliopo hawakuapa mbele ya Rais wa sasa

    akiyaweka mawazo yake ya kisheria , je watamsikiliza? Tundu Lisu, njoo uyaweke labda watakusikia
  13. S

    Rais ,Mama Samia weka wanajeshi katika bandari zote,mtumie Mabeyo kuwapata

    wawekwe tu kwa kweli... kila siku ufisadi, labda hawa jamaa watasaidia, wazo zuri
  14. S

    ATCL imeendeshwa kwa hasara kwa miaka 5 mfululizo - Ripoti ya CAG

    Yaani hata maoni yangu ni kuwa brainwashed ? kila mtu aliyekwenda shule maana yake kawa brainwashed na hata wewe pia huhitaji kuwa na memory kung'amua yajayo... kikwete aliwaambia, akili za kuambia .. changanyanya na zako ndugu...
Top Bottom