Recent content by RSM Dominik

  1. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania KERO Walimu ajira mpya Halmashauri ya Mkalama tumelipwa TZS 250,000 badala ya 925,000

    Watu wajinga kweli, hivi hujuwi unaposema tamisemi ndo huyo huyo halmashauri?, halmashauri ni mtendaji wa tamisemi, ni sawa na kkusema vituo vya polisi kupokea maelekezo ya wizara ya mambo ya ndani,
  2. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Hakuna biashara pasua kichwa kama biashara ya Bar

    Kuna mjomba mmoja pale mbeya mtaa Wa magege ilemi anaitwa sanga ana kibaa chake maarufu sana wakazi wa mbeya wanakijua, ni kifinyu sana kieneo, jengo la bar ni kama vyumba viwili na sebule tuu ila watu wanabanana hakuna kupumua, unaambiwa mchawi ninu, mle kuna mabinti wanyaturu na wale wa dodoma...
  3. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Wazoefu wa uwekezaji DSE Nawaomba dakika moja

    Nitumie namba yako mkuu nna maswali kdg
  4. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Wazoefu wa uwekezaji DSE Nawaomba dakika moja

    Mwenzenu baada ya kufuatilia podcast na documentary baadhi za wakubwa huko u tube kuhusiana na uwekezaji wa hisa(stock) nimeamua nianze mdogo mdogo kwa nilichonacho, hivyo nitakuwa natumia mbinu ya kutupia kidogo kidogo kila mwezi mpaka nitakapofikia. Sasa swali langu wazee, nimedownload app...
  5. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania ANGEKUA NDUGU KAKA, DADA AU BABA YAKO UNGEJISIKIAJE?

    Nimeona habari ya vifo vya mahabusu na polisi waliopata ajali wakielekea mahakamani huko singida, na komenti nyingi mitandaoni wanashangilia haswa kwa kifo cha askari sasa nawasihi watanganyika muache masihara kwenye mambo yenye usiriaz nadhani akili zitawakaa sana yakiwakuta personal ktk...
  6. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Kwanini inasemekana tunatakiwa kuwaepuka wanawake au mabinti wanaojilipia kodi kwa utafutaji wao binafsi?

    Nimekuwa nikisikia sana mitaani toka kwa watu mbalimbali kuwa sio poa kudate na mwanamke anayejilipia geto na kuishi kwa kipato chake binafsi, vipi naomba mniambie huwa ni kwanini? Wana changamoto gani maana mi nafikiri ukidate nae hakupigi mizinga kiviiile pia anakua amekomaa kila angle.
  7. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania NIIWEKEZE KATIKA NAMNA GANI IONGEZEKE HII PESA?

    Wakuu mimi kama kijana ninayechipukia katika kuelekea njia ya mafanikio nimejibana bana account yangu ya mpesa ina laki tano, kama mjuavyo nikisema niidumbukize yoote katika biashara ni kama kuBET japo naweza kuotea pia, kwa sasa sijapenda kuanza biashara moja kwa moja hivyo naomba mnipe idea...
  8. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Hali ya maisha ni ngumu kuliko tunavyodhani

    Dah mi nisiwe mnafiki ishu sio pesa haiendani na service ila HELA NGUMU😈😈
  9. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Jamii inapaswa kutambua kuwa, Kumshambulia Askari akiwa katika majukumu yake ikithibitika, Mahakama inaweza kukufunga MIAKA 5 JELA

    Mie bado nnawazaaa, nna mashaka na lile li traffic, lilipita depo serious?
  10. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Wakuu msaada jamaa kayatimba

    anajaribu kurequest verification code, ili atumiwe kwa message inahesabu sekunde halafu hailet code
  11. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Wakuu msaada jamaa kayatimba

    Ili iwaje
  12. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Wakuu msaada jamaa kayatimba

    Facebook account yake imehackiwa, analog in kama kawaida, ila mesenja kuna huyo mpuuzi anawatumia watu sms vibaya mnooo yaani kila siku sms sizisopungua 20 kuhusiana na masuala ya betting, tukiangalia kwenye setting "where you log in" inaonesha jamaa yupo vietnam,. Jamaa yangu anatumia...
  13. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania HOJA UTUMISHI waweke utaratibu wanaofauli usaili na kukosa nafasi wapewe kipaumbele katika ajira mpya

    Utumishi washenz kk, wanaingia na majina kwenye interv
  14. RSM Dominik

    JamiiForums Tanzania Ushuhuda

    Mzee chunya kwa moto, karibu mwanjelwa-kabwe zoneas
Back
Top Bottom