Hongera kwa namna unavyomlea mwanao, mwanzoni nilipokua nikisoma maelezo yako nilifikiri uliamua kumuhamisha mwanao kwa sababu ya ukata.
Wazazi tuliowengi tunafikiri nkija sahihi ya kuonesha upendo kwa mtoto ni kumdekeza, kumchekea hata anapokosea.
Mtoto ili awe ni mwenye nidhamu akemewe...
Wee umejuaje kama mgonjwa alikua anaumwa corona, kipindi kifupi ambukizwe na hapo hapo aanze kuumwa corona na hapo hapo kufa. Hata kama ugonjwa huu ni tishio lakini sio hivyo.
Unamaana kila anaye kufa siku hizi anakorona sio, na kila mtu amekuwa daktari kujua mwalimu corona ndo ilimuua.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.