Recent content by Rdj Shibo

  1. Rdj Shibo

    Kufanya Manunuzi ya Vitu Kikuu online Shop

    Habari wakuu naomba kuuliza kuhusu kuagiza mzigo kwa kutumia online shop ya KIKUU. Je kuna janjajanja yoyote au niagize mzigo.....?
  2. Rdj Shibo

    Njia ya Kupokea Mzigo Wako Ulionunua Mtandaoni (Kikuu, Alibabaexples )

    Ndugu zangu wengi tunapenda kufanya manunuzi ya vitu mtandaoni mfano Alibaba na Kikuu ila je tunapataje vitu 1:Njia gani salama za kutumia kuletewat mzigo 2:je anuani gani au utambulisho gani natuma ili mzigo ufike kwenye eneo husika 3:je gharama gani nitatoa au kulipia nitakapo pokea mzigo...
  3. Rdj Shibo

    Ukweli kuhusu kununua bidhaa kupitia Kikuu Platform kwa sasa

    Jamani naomba kama kunamtu anaweza niagizia microphone condenser ya studio huko.kikuu
  4. Rdj Shibo

    Ukweli kuhusu kununua bidhaa kupitia Kikuu Platform kwa sasa

    Kama Uzi unavyo jieleza tupo hapa kupolea maoni maono pamoja na Ushuhuda kutoka kwa watu mbalimbali kwa pamoja kuusiana na kuagiza au kununua bidhaa kupitia Kikuu. Naomba kwa pamoja tuanze mjadala wetu hivyo. Karibuni Sana
  5. Rdj Shibo

    MJADALA: Je, ni kwa namna gani YouTube humlipa mmiliki wa account?

    Ungana na group letu la Telegram kwajili ya subscribe na kukuza YouTube channel yako kwa kubadilishana subscribe katiyetu tupo zaidi ya 15000 https://t.me/joinchat/HWYSEA_kvJHXH1Xqno0-vg Share our link to get member for Our group please Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Rdj Shibo

    Ni faida gani wanayopata wenye followers wengi Instagram na viewers wengi YouTube?

    Ungana na group letu la Telegram kwajili ya subscribe na kukuza YouTube channel yako kwa kubadilishana subscribe katiyetu tupo zaidi ya 15000 https://t.me/joinchat/HWYSEA_kvJHXH1Xqno0-vg Share our link to get member for Our group please Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Rdj Shibo

    Niulize swali lolote kuhusu kuingiza pesa kupitia YOUTUBE

    Karibu kwenye group letu la YouTube kwa ajili ya kupeana na kubadilishana subscribe https://t.me/joinchat/HWYSEA_kvJHXH1Xqno0-vg Share our link to get member for Our group please Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Rdj Shibo

    Leo naomba tujuzane kuhusu Radio Transmitter gharama na ubora, ukubwa pia

    Kama nilivy anza hapo, naomba tupeane muongozo au tujuzane kuhusu Radio Transmitter kwa undani haswa namna ya kuipata na gharama zake na ukubwa karibu kwa maoni na mchango wako.
  9. Rdj Shibo

    Kampuni nzuri kwa blog (Popads, Adsense nk)

    Kama hapo kichwa kinavyosema, nilikuwa naomba tujuzane ni kampuni ipi nzuri kwa bloggers ili kuweza kupata faida kutokana na blog yake. Najua wapo waliofaidika na wanaofaidika hivi sasa na walioingia hivi karibuni kwenye hayo mambo. Itakuwa vyema endapo tukipeana maelezo na ni vipi twaweza...
  10. Rdj Shibo

    Wenye ujuzi wa kupeleka nyimbo Redioni na kufanya prom Kwa Reduo

    Kama nilivyo anza juu ni kujua nani anauwelewa na amewahi kupeleka nyimbo Redioni ili tupate kujua alitumia njia gani kupeleka
  11. Rdj Shibo

    Application za Redio Mzuri Duniani na Tanzania

    Habari jamani application hipi ya redio naweza kusikiliza na kurecord kabisa
  12. Rdj Shibo

    Uzi maalumu: Wanaotumia Kikuu na Jumia kufanya manunuzi mtandaoni

    Kama hapo niliposema kua hapa ni kupeana ujuzi na ushauri kuusu manunuzi ya vitu kutoka Jumia Pamoja Na Kikuu Application Twende Sasa
  13. Rdj Shibo

    Naitaji Kupata PS2 PES 2020 (mpira mpya)

    Kama nilivyo haza hapo ninashida ya game la mpila ambalo ni la uajili uhuu wa sasa ambalo ni pes 2020 naitaji la ps2 msaada wadau
  14. Rdj Shibo

    Nahitaji computer desktop

    50000 ndugu
  15. Rdj Shibo

    Nahitaji computer desktop

    Kama kichwa kinavyo sema naitaji desktop computer ila naitaji iwe ya bure yani bila haddisk whatssap me 0689808619 tufanye biashara
Top Bottom