Recent content by rafsanjan

  1. R

    JamiiForums Tanzania CHADEMA Kuna Kirusi! Je, Unajua kirusi hiki ni Nani?! Na The Motive Behind?

    The man is so strong indeed!
  2. R

    JamiiForums Tanzania Kibonde clouds fm kuwa mzalendo pia serikali iwe makini na matangazo kama haya

    funguka in detail mkuu ili nasisi tupate sababu genuine za vita hiyo! Uvulivuli ni mwingi sana! Plz,come again
  3. R

    JamiiForums Tanzania Mheshimiwa mbowe: Swali kwa waziri mkuu alhamisi ni hili!

    bravo ndugu! But ive the qn to ask. 1. Tasking hon Mbowe to pause such qn, Do u want 2 asure the muslims that now the rumour that CDM is thr christian based party is true? 2. Do u thnk that ths is the good time for CDm to ask such qn for the betterment of our socialwelfare? 3. Do u thnk that...
  4. R

    JamiiForums Tanzania Hali ni tete kijiji cha Kwaga Wilayani Kasulu, risasi zinarindima!

    Duh! Kali hy!
  5. R

    JamiiForums Tanzania CHADEMA, video ya Lwakatare ukweli wake huu hapa

    Nice idea if wel considered!
  6. R

    JamiiForums Tanzania TANZIA: Wakili maarufu Nyaga Mawalla afariki dunia

    Rip bro!
  7. R

    JamiiForums Tanzania Kufungwa kwa wafuasi wa PONDA iwe fundisho kwa wengine, Msikubali kutumiwa kuwapa umaarufu wengine

    wewe ndo hujui kesi ni yanini, wewe ndo unafata mkumbo wa kuandika usichokijua. Jitahidi kutumia nguvu ya hoja na sio kuleta hoja za nguvu. Wale wanajua walichokifanya ndo maana hawajutii. Hiyo ni kanuni ya uislam.
  8. R

    JamiiForums Tanzania Kufungwa kwa wafuasi wa PONDA iwe fundisho kwa wengine, Msikubali kutumiwa kuwapa umaarufu wengine

    "the pumpkin in the oldhomestead must not be uprooted" what i knw is that if u are in the right path, challenges are inevitable. In islam ,Imprisonment is one among the positive outcome of any freedom fighters. Jaribu kusoma kazi za Ngugi, chinua Achebe,wole soyinka. Refer case ya madiba nelson...
  9. R

    JamiiForums Tanzania vyuo vitano bora vilivyootoa watu mashuhuri na viongozi tanzaniaa

    Mh. Mungai, Dr. Slaa sijui nao walisoma nini, maana Ponda amekuwa frame of reference kwako. Post vitu vya maana
  10. R

    JamiiForums Tanzania WAZIRI WA ELIMU NA MKUU WA MKOA WA PWANI-BAGAMOYO SEKONDARI UWONEVU HUU ni kansa itawatafuna wote

    PHILIPO Mulugo aliyesema "Tanzania ilizaliwa 11964 kwa kuunganisha visiwa vya bahari ya Hindi vya Zimbabwe na Pemba vilivyoungana na nchi ya Bara iliyokuwa ikiiitwa Tanzania" NAE ALISOMA "MADRASA". Changia hoja kwa kutumia Nguvu ya Hoja na sio HOJA ya nguvu, usikurupuke,
  11. R

    JamiiForums Tanzania Mkataba (MoU) kati ya Serikali na Kanisa Katoliki na Taasisi nyingine za Kidini

    Mama D, do you really know the History of this nation? Dont you know that Muslims were the first to support decolonization process? kimsingi,lengo la brother kuleta hoja hii with such memorandom ni kutaka kuitanabahisha jamii kuwa waislam hawana chuki na dini nyngn.the problems have been...
Back
Top Bottom