Ila nnajiuliza sisi tumeitwa 320 halafu wote ni kesho, nikipiga mahesabu naona kama watatumia kumu interview kila mmoja dakika 1.5 hivi kweli inawezekana au kuna panel nyingi sio moja.
Yani kabsa wametubania. Hata mimi nashangaa kwanini watu wako kimya. Isitoshe nafasi zetu ni tofauti kwahyo haimanishi wakitudokezea labda tutawazidi. Jamani tunaomba updates wale mulioenda interview jana na leo ili sisi wa kesho tujipange zaidi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.