Recent content by Preta

  1. Preta

    Zuchu achaguliwa tuzo ya Afrimma

    Katoto kanaimba bwana.......wacha kang’are........
  2. Preta

    Media za Tanzania ziepuke kufungiwa

    Yaani ni hovyo kabisa......huyo babalevo atawacost......mjitu unaropoka hovyo hovyo haijali ni nani na nani wanasikiliza.....wanadhani watu wote wanasikilizia redio kwenye vilabu vya gongo...... Huwezi kukuta huu urojo radio one hata siku moja.......
  3. Preta

    Kata ya Tungi Morogoro tutapiga kura za hasira

    tulipotoka ni karibu sana kuliko tunapoenda........
  4. Preta

    Kata ya Tungi Morogoro tutapiga kura za hasira

    Ndio mjue sasa......maendeleo hayana chama......
  5. Preta

    Kata ya Tungi Morogoro tutapiga kura za hasira

    Maendeleo hayana chama........
  6. Preta

    TANZIA Mtangazaji wa Radio One na ITV, Agnes Almasi afariki dunia

    🤷🏻‍♀️.......najua vya Yaeda.....Tumatu na Karatu...... Huko mjini namna hiyo sivifahamu......
  7. Preta

    TANZIA Mtangazaji wa Radio One na ITV, Agnes Almasi afariki dunia

    Jamani........😳...... Kulikoni tena ghafla hivi.......?...... RIP Agnes....
  8. Preta

    Nimeiokota huko mbali (Mume wa Anita na Mchepuko wa Anita)

    Nimempenda sana Hassan.......heshima na adabu vinaweza kuimarisha ndoa zingine........
  9. Preta

    Asije mtu akawadanganya kuhusu nguva

    Huyu si dugong......?.....ndio nguva.......?
  10. Preta

    Kenya: Mama wa miaka 42 ataka kuolewa na mtoto wa miaka 14

    Ni ile hela ya covid mmekula......sasa mnaanza kupata wazimu...... Haki vile mmefanya......hamtabaki salama....
  11. Preta

    Basi gani luxury barabara ya Dar-Arusha?

    Njoo na Marangu Coach wewe.....hutajuta.......
  12. Preta

    Mike Oliver, Mzungu mtalii aliyetembea na wanawake 300 nchini Kenya

    Hatari sana hii......natumaini hakufika Tanzania.........
  13. Preta

    Wakazi wa Madale wapatwa na taharuki baada ya kuvamiwa na Nyati wa Porini

    Inaweza kuwa alikuwa serval cat.....wahuni humuuza kama chui......just incase chui hakuonekana.........
  14. Preta

    Wakazi wa Madale wapatwa na taharuki baada ya kuvamiwa na Nyati wa Porini

    Ukitulia kidogo......utanielewa nimemaamisha nini........
Top Bottom