We chawa kwa nini tusiwalaumu wakati walisema mvua zitaanza mwezi wa 9? muambie mwizi mwenzio atuombe radhi watanzania na sio kujitetea kifala kama anavyofanya
jamiiforum,mwanaspoti na bbc zilikuwa ni huduma za bure kutoka free basics katika tekno na itel zote za batani zenye opera mini sasa hivi naipata kupitia google
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.