Recent content by penuel emmanuel

  1. P

    JamiiForums Tanzania Mwita Waitara awaita CCM waongo na waoga bungeni

    Elimu tutaboresha tena itakuwa bure,je wapi pameboreshwa wadau? Au kwa kuondolewa kwa drs la saba?
  2. P

    JamiiForums Tanzania Mke wa mtu sumu, jamaa kakatwa dushe

    Aesee siniheri angemua tu kuliko hivi?
  3. P

    JamiiForums Tanzania Mke wa mtu sumu, jamaa kakatwa dushe

    Jamani hii ni kweli?
  4. P

    JamiiForums Tanzania Askofu Basileus Ezekiel Mabumba: Lowassa asipokuwa Rais 2015 mniue!

    Kikubwa sana watanzania wenzangu tuombe Mungu.
  5. P

    JamiiForums Tanzania Askofu Basileus Ezekiel Mabumba: Lowassa asipokuwa Rais 2015 mniue!

    Kwni ninani asiyejua kilichotokea? Ni watu wachache sana kama huyu ndani ya Afrika hii ya leo.Busara zake ni sehemu ya Amani yetu leo
  6. P

    JamiiForums Tanzania Mke wa mtu sumu, jamaa kakatwa dushe

    Jamani wanaume hii kitu inafananishwa na thamani gani mpaka watu wanaumiswa hivi.
  7. P

    JamiiForums Tanzania Umechoshwa na Ujinga, Umasikini, Maradhi, Rushwa na Ufisadi?!, 25/10 "Give It, "Just One More Try!"

    Kwa hiyo kama umechoshwa unataka kufanya nini si nyie ndio mnaomchagua ccm.
  8. P

    JamiiForums Tanzania Ramadhani Singano "Methi" anafanyiwa hujuma ama amepata alichotaka Azam?

    Ila tusifuraie wachesaji wetu kuishia njiani,nani asiyefurahia Habri ya Samath?
Back
Top Bottom