Habari jamani!mimi ni mwalimu grade A ila pia nasoma bachelor of adult education open university mwaka wa pili,natafuta nafasi ya kufundisha primary english medium kwa somo la hisabati nipo vizuri sana,nimefundisha primary english medium na serikalini pia,nipo dar es salaam piga namba 0683848116...
Natafuta gari Mkopo million nne na nusu,kila mwezi nitakuwa nalipa laki nne,ni mfanyakazi,nipo kimara mwisho,aina ya gari yoyote Nzuri.
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.