Siasa ni mchezo mchafu huyo mashili ni upepo Tu wa mwanzo subiri uchaguzi wenyewe ufike utamuona Tu bashe huyoo mgombea tena wa jimbo la nzega mjini na atakua waziri tena this is Tz
Pole kwanza Kwa yote ,,ushauri wangu upo direct sana hapo achana nae mapema Kwa sababu moyo wako haupo kwake ata kidogo,,na una negativity nyingi kutokona na tribe lako KO fata Kile moyo wako unataka msije pigana muuane mwishowe
Hapo wewe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.