Recent content by Online Pastor

  1. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Write your reply...Tanzania vs Cape Verde nani nimpe direct win hapo!?
  2. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    @Void Ab Initio hongera mkuu,kuna timu ina pla sasa hv,half time hata vikapu 50 bado kufikisha,
  3. Online Pastor

    Nazipataje "Redeem Code" za Supabet!?

    Wakuu naomba kuelekezwa jinsi ya kupata code hizi kwa wale ambao ni wateja wapya wa Supabet
  4. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    WFoorball is a dirt fucking game!
  5. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Persib bandung 30k,iko mikononi mako!
  6. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Barcelona,mungu hapendi
  7. Online Pastor

    Hivi Open University of Tanzania Wameshatoa Majina Ya Wale Waliomba Lozi Moja Kwa Shahada ya Kwanza!

    WakuNingependa kujuwa kama Chuo Huria nao wameshatoa majina kwa wale waliomba shahada ya kwanza!?
  8. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    11)WAF Wide Fes vs Olympique 12)Luka vs NK Nafta 13)Ripensia vs ACS Asu Timisor 14)Lokomotiv vs Leipzig 15)CD Ebro vs Real Murcha
  9. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    7)Arab Contractors vs Smouha Club 8)Al Maizel vs Dhamk 9)Djurgaardens vs Hammarby 10)Meuslwitz vs Viktproa Berlin
  10. Online Pastor

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Naomba odds nzuri kwa game hizi: 1)Pattaya vs Tero S 2)Black Rhinos vs FC Platinum 3)Panduri vs CS Miloveni 4)KF Flamurari vs KF Liria 5)ST Paul vs SSV Jeddah 6)Viborg vs FC Fredirica
Top Bottom