Recent content by onjwayo

  1. onjwayo

    Serikali na watendaji wake hawawathamini wazee waliostaafu

    Kuna kila dalili kuwa ukishastaafu serikali haikuthamini Tena. Au hii tuiweke kuwa pengine serikali Ina Nia nzuri lakini haitaki tu kuwasikiliza Hawa wazee. Manispaa ya Musoma Ni kielelezo Cha ulaghai na ukiukwaji wa haki za wastaafu. Wapo wastaafu tangu 2017 Hadi 2020 hawajapewa mapunjo yao...
  2. onjwayo

    Picha: Rais Samia akiwasili Dar es Salaam toka Glasgow Scotland

    Faida kwa taifa yeye kwenda huko......je, tumenufaika?
  3. onjwayo

    Tigo inamilikiwa na nani?

    Dawa Ni ndogo tu watu tuwahame tu
  4. onjwayo

    Kesi ya Ugaidi inayomkabili Freeman Mbowe na wenzake Watatu kuendelea tena tarehe 26/10/2021

    Kwani Hawa majaji wetu hakuna mahala wanaowajibika kimataifa......?
  5. onjwayo

    Nimefurahia maamuzi kesi ya Mbowe, Mungu mkubwa atatenda

    Mjukuu umetoa hisia Kali, Kuna wacha Mungu wamekuelewa lakini wale watoa rushwa kanisani sidhani Kama wamekuelewa. Dhambi kubwa kuliko dhambi zote duniani Ni kukufuru roho mtakatifu. Mbowe anapotoa mateso ili mtu au kundi Fulani lifurahi na kushangilia. Mungu hataruhusu haya yatokee....Mara...
  6. onjwayo

    Nilitahadharisha hapa kuwa 'Kesi' imemkalia vibaya 'Mwamba' na hachomoki kirahisi nikaishia Kushambuliwa

    Ukitazama kwa mbali Ni kama hukumu tayari.......Yale mahojiano na BBC ndio ulikuwa matokeo ya kesi hii. Hakuna jipya Ni kupoteza Muda tu .......kikubwa Ni Mbowe kusimama kiume na kumuomba mahakama ifanye Kama itakavyoipendeza. Mawakili wajitoe wale wanaomtetea Mbowe. Wakibaki wale wa upande wa...
  7. onjwayo

    Mawakili wanaosimamia kesi ya Mbowe wana uwezo mdogo

    Hivi Kama nimekushika macho na kukutoa tongo tongo utanisahau kweli. Nimekuteua halafu uje unipinge wakati nilishasema kuwa kwenye hii kesi watu walishafungwa.
  8. onjwayo

    Dhuluma mlizomfanyia Mbowe ipo siku zitawarudia. Hakuna aliyewahi mgusa Mbowe akabaki salama

    Ninachokijua Ni kuwa waliomtengenezea Mbowe kesi ndio kwanza hawana Amani...
  9. onjwayo

    Anawaonea huruma CHADEMA lakini.....

    Viongozi wa CCM waongoze nchi na siyo kufikiria kuua Chadema.....kamwe huwezi kuua fikra za mtu.
  10. onjwayo

    Wakati tukisubiri hukumu ya kesi ndogo ndani ya kesi kubwa inayomkabili Freeman Mbowe na wenzake, tutafakari kidogo

    Hii kesi ikiamuliwa Kama wale wanavyohitaji italeta shida kwa nchi
  11. onjwayo

    Kwanini inatumika nguvu nyingi kumvika Rais Samia sifa na vilemba vya ukoka?

    Naona waweke na vipaza sauti kabisa news iwe Ni moja tu amesema, ametoa, ameweka, ameongoza, anachapa kazi .....kila kitu Agandi
  12. onjwayo

    James Mbatia: Tuna viongozi mapunguani hapa Tanzania

    Tatizo Ni sisi vigeugeu....Leo unasema Ni mapunguani ukipata gepu unaunga juhudi.
  13. onjwayo

    Vyombo vya habari vinewasaliti Wamachinga na Watanzania

    Vyombo vya habari vya nchi gani
Top Bottom