Recent content by Occupy

  1. Occupy

    Maji ya kisima changu yanabadilisha vitu vinakuwa na rangi nyeusi

    Nashangaa kuna watu wanaleta ujuaji
  2. Occupy

    Mke wangu anapitia wakati mgumu sana hadi nimemuonea huruma

    Mwezi wa 10 mwishoni anaenda kumpa mbususu jamaa, this time wataboresha njia kuepuka kukamtwa pole Sana mkuu
  3. Occupy

    Jinsi ninavyotumia gari kama mtego wa warembo

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  4. Occupy

    Maji ya kisima changu yanabadilisha vitu vinakuwa na rangi nyeusi

    Habari wakuu, Moja kwa moja kwenye mada. Wiki iliyopita nilikamilisha uchimbaji na ujengeleaji wa KISIMA changu kwa matumizi ya nyumbani na maji yamepatikana kwa wingi japo Yana chumvi kidogo. Sasa shida imeanza, Maji ukiyaangalia meupe na masafi lakini ukipikia vyakula kama ndizi zinaiva hali...
Top Bottom