Nmependa point hyo ya kutoa siri za ndan kwel huenda kuna hata baadh ya day mkala mlo mmoja ila wanao halisi wanaweza wakanyamaza ila hyo kwakua si wazazi halisi anaweza asimezee hlo
Miaka yako kidogo kuna story naijua mtoto kalelewa na mamamkubwa kuanzia hajaanza shule mpk anamalza secondary ila mwny mtoto akaja kusema hakuwah saidiwa chochote na nduguye
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.