Idara ya Afya haiitaji siasa..inahitajika implementation ya bajeti kwa 100% ili wananchi wapate huduma bora. Bila pesa hata field marshal itafika wakati atachemka.
Je,wajua kuna zahanati ina watumishi 2 wanashindwa hata kwenda likizo?
Hawezi kufanya hayo na Homela akamvumilia..Pia Tanganyika huwezi kuifananisha na Geita yenye service levy billion+, Halmashauri Tanganyika ina mapato gani ya kumfanya DED ajineemeshe?
Nakushauri kama una evidence Tamisemi wameanzisha dawati la malalamiko wapigie wakusaidie..ova
Mkuu hiyo ndo African education,inawaandaa watu kuja kuajiriwa,pamoja na makato hayo makubwa bado wasomi wameendelea kutafuta hizo kazi kwa mbinde na hata ikibidi wahonge ili waajiriwe..Muhimu ni kutafuta multiple sources ili kukidhi mahitaji na sio kutegemea salary 100%.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.