Recent content by nkhamilongo

  1. N

    JamiiForums Tanzania Saada Mkuya Salum ana elimu yenye utata

    Kwann watutukana wote waislam?
  2. N

    JamiiForums Tanzania Kwani CHADEMA inahitaji back up ya waislam ili kwenda ikulu?watuachie uislam wetu wafanye siasa zao

    Mi binafsi cpendi udini ila nachukia xana wanaoleta mada za kidini jf na ndo zinaochochea kutugawa baina ya waislamu na wakristo
  3. N

    JamiiForums Tanzania Kwani CHADEMA inahitaji back up ya waislam ili kwenda ikulu?watuachie uislam wetu wafanye siasa zao

    Wajua we hakili yako ndogo sana kama juha mwenyewe huwelewi mada unaparamia tu nakushauri ukapime akili yako kama iko sawa uko milembe nyau mkubwa mbojoooo
  4. N

    JamiiForums Tanzania Kwani CHADEMA inahitaji back up ya waislam ili kwenda ikulu?watuachie uislam wetu wafanye siasa zao

    We ---- mkubwa hapo ulipo subiri ufe ukachomwe jahanamu kila cku mada za waislam acheni dini yetu kama ilivyo wambie na ------- wenzako waache kupost mada zinazohusiana na dini ya Islam hapa jf over
  5. N

    JamiiForums Tanzania Kwani CHADEMA inahitaji back up ya waislam ili kwenda ikulu?watuachie uislam wetu wafanye siasa zao

    Bila ubishi chadema inaudini xana
  6. N

    JamiiForums Tanzania Kwani CHADEMA inahitaji back up ya waislam ili kwenda ikulu?watuachie uislam wetu wafanye siasa zao

    Kawaida ya mkiristo yeyote n mleta udini nyerere ndo foundation ya haya yote na ww ndo mdini kafiri mkubwa ww
  7. N

    JamiiForums Tanzania Kwani CHADEMA inahitaji back up ya waislam ili kwenda ikulu?watuachie uislam wetu wafanye siasa zao

    We mdini mkubwa sana acha upumbavu huo
  8. N

    JamiiForums Tanzania Je! Nitakosea nikisema kuna tatizo IKULU?

    Raisi hana kosa lkn watendaji wake ndo wanamaomrudisha nyuma
  9. N

    JamiiForums Tanzania Madhara ya sikukuu zisizokuwa kwenye kalenda ya mwaka

    Udini mtupu
Back
Top Bottom