Hakuna sehemu nimesema najua wewe ni ke au me,nimemuuliza sababu najua humu watu wengi Wana ID-fiche na amenijibu vizuri by the way,tuachane na hilo siku Moja nitakufuata sirini unioneshe mgongo wako nikusaidie kuulinda😋😋
Kimsingi huwa nakukubali sana kwenye upingaji wako wa uwepo wa Mungu,ila Leo naona hujapiga nondo vizuri,umekurupuka tu,maana Kuna majibu anakupa Marcostilone ,naona unarukaruka tu kama maharage🤣🤣
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.