Recent content by ngugi wa thiongo

  1. N

    Kwa wale walombeza tundu lissu,jiwe hlo limerushwa

    [05/07, 07:37] Victor Maleko: Update on Developments in Tanzania 04 Jul 2017 Acacia announces that today Notices of Arbitration were served in Tanzania on behalf of Bulyanhulu Gold Mine Limited (“BGML”), the owner of the Bulyanhulu mine, and Pangea Minerals Limited (“PML”), the owner of the...
  2. N

    Prof. Kabudi: Watanzania tuache uoga, hakuna atakayeshitakiwa na ACACIA

    twaweza walisema wanaoshabikia ccm ni wazee,maskini,watu walio vijijini na hasa wale wenye elimu kuanzia la 7 kushuka!!usistaajabu ya hao walioandamana kumpongeza na kuomba aongezewe mda!!!maana hata katiba hawaijui!!mtaji wa ccm ndani ya hili taifa ni UJINGA
  3. N

    Prof. Kabudi: Watanzania tuache uoga, hakuna atakayeshitakiwa na ACACIA

    me nashindwa kuelewa ni kwa nini tundu lissu anasimama pale bungeni na kuwaambia tena kwa kijiamini kuwa report zote 2,hle ya prof.mruma na mwenzake ni fake na rubbish alaf sioni MTU yeyote wa serikali hta uyu palamaganda cjui au uyo mruma mwenyewe aliyejaribu kumjibu wamekaa kimya!!that means...
  4. N

    Prof. Kabudi: Watanzania tuache uoga, hakuna atakayeshitakiwa na ACACIA

    bunge la sasa sioni umuhimu wake tena hasa hasa kwa uyu job ndugai kupitia wabunge wake wa ccm!!sioni tena check&balance maana limekuwa msemaji wa serikali badala ya kuwa kuisimamia serikali!!yani juzi nimeshuhudia mbunge mmoja ambaye sio waziri wala nini anadiriki mpk kusema sisi kama...
  5. N

    Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

    [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
  6. N

    Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

    tatizo co kama tunashabikia haya mauaji hla hapa tunataka jeshi letu la police liache siasa na propaganda lifanye kazi!we ameanza kuuliwa RAIA wa kwanza mpk nw 37,achilia mbali polisi wenyewe!!lakini kila cku watu wanashinda kwenye press na kupokezana na kupishana uko kibiti na ma v8 yao...
  7. N

    Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

    [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
  8. N

    Kabla sijazaliwa Tanzania nilikuwa mzungu niliyeishi Marekani

    Kitu cha kibiti hicho mkuu kastua c bure!!!
  9. N

    Kabla sijazaliwa Tanzania nilikuwa mzungu niliyeishi Marekani

    [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
  10. N

    Kabla sijazaliwa Tanzania nilikuwa mzungu niliyeishi Marekani

    [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
  11. N

    Kibiti: Polisi yaua watu wanne(4) wanaodhaniwa kujihusisha na mauaji wilayani humo

    yani hapa hata Mimi najiuliza!!!kweli hapa wanatupiga usanii
  12. N

    Kibiti: Polisi yaua watu wanne(4) wanaodhaniwa kujihusisha na mauaji wilayani humo

    how far are we sure kweli kulikuwa na majibizano ama so jamaa walikuwa na silaha!!hizi nyimbo majibishano ya polisi tumeshashuhudia watu wengi sana wasio na hatia kwa kutumia hii swaga!!cha ajabu ktk hayo majibizano yao hakunaga hta askari utakayesikia kalengwa hata kidole!!!mh watu wangu...
  13. N

    Kibiti: Polisi yaua watu wanne(4) wanaodhaniwa kujihusisha na mauaji wilayani humo

    duh hapa nadhani ndio tunaenda kuchochea moto zaidi!!!na wasi wasi sana na awa waliouliwa kama kweli ni wahusika halisi!!tusije umiza watu wasiohusika hili mradi tuuridhishe umma!!hizi ni roho za watu jamani!!tujiakikishe!!maana hizi kauli za wanahoisiwa alaf roho zishtoka!!!mh!!
  14. N

    Jinsi bilionea wa IPTL-Tegeta Escrow alivyonaswa Airport akitaka "kutoroka"

    dah ulivyoanza nilikuwa bado cjakuelewa ulivyokuja kumalizia ndio nimeishiwa pozi kabisa!!maana nilikuwa naàndaa oja
  15. N

    Tetesi: Hotel ya Ryan Bay Mwanza kubomolewa

    yaani tukifika mwezi wa 12,_milembe patakuwa pamejaa
Top Bottom