Recent content by Ngosha Wailungu

  1. N

    JamiiForums Tanzania Wanafunzi wa miaka 13 na 16 wadakwa wakiishi unyumba

    Kwaio vijana waliamua kuanza kula bata mapema aiseee
  2. N

    JamiiForums Tanzania Wanafunzi wa miaka 13 na 16 wadakwa wakiishi unyumba

    Haaaaaaaahahahhahahahhahahhah hatari sana
  3. N

    JamiiForums Tanzania Baby ntumie Laki niende Saluni

    Wanaume tumeumbwa mateso ooohhhh mateso, kuhangaika in Msondo ngomas song
  4. N

    JamiiForums Tanzania Njia pekee ya kutokomeza vibaka katika jiji la DSM ni kuruhusu raia kuchukua sheria mikononi

    Vibaka wanazingua aiseeee lakini pia tusipende kujichukulia sheria mikononi, jeshi la polisi pia litekeleze wajibu wake Doria za usiku zina kazi gani kama vibaka bado wapo? Cc: Mambosasa
  5. N

    JamiiForums Tanzania Tuliowahi kuwa vikojozi tukutane hapa tufarijiane...

    Haahhaahahahha kwamba choo cha ndotoni
  6. N

    JamiiForums Tanzania Mahakama yampeleka Wema Sepetu jela siku 7, akisubiri hatma ya dhamana

    Duh..! Hatari sana hii
  7. N

    JamiiForums Tanzania NMB nini tatizo, Mkopo masaa 48 inakuwa week plus.!! Shida nini!?

    Nmb waje wajieleze hapa wasije wakakosa wateja
  8. N

    JamiiForums Tanzania Naomba anaye fahamu mafunzo ya jkt, anisasidie

    Mzee baba unataka uache kazi uende jkt? Duh...!
Back
Top Bottom