Recent content by Nfumakule

  1. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Kwa haya ya Mwanza, kuna bomu linatengenezwa

    Tuko ulimwengu wa digital Huwwzi kuja hapa kutudanganya kwa maneno thibitisha kwa japo vd ama picha!!!
  2. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Siyo ishara njema: Magufuli azomewa Mwanza

    Dhibitisha kwa ushahidi wa picha!! Usipendi kudanganya!!!
  3. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Siyo ishara njema: Magufuli azomewa Mwanza

    Haujitambui wewe sh ya tz ilikuwaje kabla ya kampeni na leo iko vp!!?ama umetumwa!!?
  4. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Lowassa: Wenyeviti wa Vijiji, Vitongoji na Serikali za mitaa kulipwa

    wewe jamaa yangu acha kukalilishwa kipindi Msingwa anaisema hiyo kauri ya kwamba watakao mchagua lowasa wakapimwe akili kichwa chake kilikuwakimekatwa!!!? wizi unaousema ktk wizara ya ujenzi walikuwa wapi kuusema wakati walikuepo wamesubili uchaguzi ndoo wana zusha vitu ambaya havipo C.A.G...
  5. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Mawaziri wa serikali ya Magufuli kuchunguzwa

    Watanzania tusikubali kuimbishwa wimbo ambao hatujui mtunzi wake alikuwa na masilahi gani na huo wimbo,Utamsikia kijana anaimbishwa "Lowasa na yeye anaitikia Mabadiliko"wewe unayajua mabadiliko anayo yasema Lowasa!!!?
  6. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Mawaziri wa serikali ya Magufuli kuchunguzwa

    umeona eeee!!!! singidadodoma, Tatizo watanzania wengi ni wavivu hututaki kufanya kazi ila tunataka maendeleo,Maendeleo gani yatakuja bila kufanya kazi?Maendeleo ya kweli yataletwa na watanzania kwa kufanya kazi kwa bidii!!! na si maneno tuuu halafu umekaa kijiweni!!
  7. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Lowassa: Wenyeviti wa Vijiji, Vitongoji na Serikali za mitaa kulipwa

    Mhmh ama kweli watanzania vichwa maji kabisa yaani leo hii tumesha sahau yale yote Lowasa alitufanyia na tunataka kumpa inch!!!!? Tunahitaji Dr mara moja ama tupelekwe Milembe!!
  8. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania GE2015 Magufuli aliongea na Mh. Waziri Kigoda akiwa ICU!

    Inasikitisha kuona watu tulifanya swala la msiba kama agenda ya kujitafutia umaarufu jf
  9. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania CCM wamvamia Vincent Nyerere na kujaribu kumjeruhi

    Maamzi yafanywayo na mtu mwenyehekima siku zote huonekana Hazarani na hahitaji kutumia nguvu nyingi kuyaeleza maana yanajieleze menyewe,jiulize je unatumia Hekima kufanya maamzi!!!?
  10. Nfumakule

    JamiiForums Tanzania Mawaziri wa serikali ya Magufuli kuchunguzwa

    Huyu ndo Raisi tunaye mtaka watanzania!!!.
Back
Top Bottom