Recent content by nachid

  1. nachid

    Guinness my bia..

    Nipo n K- Vant kubwa hpa hayo cjui maguiness n soda tu
  2. nachid

    Mixed Education System: Upi ni wakati sahihi wa kumsomesha mtoto katika Private School kwa mzazi wa kipato cha chini?

    Kiuhalisia shule za O level za serikali sio nzuri, muda sahihi primary school awe government O level aende private Advance shule za government ziko vz sna
  3. nachid

    Kupelekwa kwenye maduka ya jumla (OG) ya Kariakoo

    Bongo nyoko kariakoo kw buk6, poa mkubwa endelea kuwapelek🚶🏽‍♂️🚶🏽‍♂️🚶🏽‍♂️🚶🏽‍♂️🚶🏽‍♂️
  4. nachid

    Car4Sale Toyota clavia mill 6.5 full ac

    Sio kwa bei hii mkubwa🙄🙄🙄🙄🙄🙄
  5. nachid

    Mto waua watu 16 Kumamoto, Japan

    Hili jina ndo tatizo jins y kulitamka
  6. nachid

    Katika Mtandao unaoogoza kuwa na wafanya biashara halali na haramu ni "Instagram"

    Ni kweli IG kna wengine tunafanya biashar mzur n kwa uaminif mkubwa bt wengine wanazingua mno
  7. nachid

    Gharama za kupaka gari rangi nyingine (kubadili rangi yz gari)

    Nenda gerezani pale mchina ansubir sana Kwa mbongo Sent using Jamii Forums mobile app
  8. nachid

    Msaada haraka kabla sijakata moto

    aiseeee,😃😃😃😃
  9. nachid

    Sylivia Sebastian ashinda taji la Miss Tanzania 2019

    hili shindano lipo?
Top Bottom