Na. M. M. Mwanakijiji
Tunajaribu kuaminishwa kuwa tunahitaji maridhiano. Kwamba, tumekosana kiasi kwamba ili tuweze kupatana ni lazima tukae chini na kukubaliana kupatana. Manabii uchwara wa maridhiano wanataka taifa zima lipige magoti na kuanza kufukiza ubani kwenye madhabahu waliyoitengeneza...
Mwalimu, hawa jamaa wanapotaka watu wajipange mstari wanataka wajipange kwelikweli. Na hakuna alive salama..mimi sideline kushangaa hata Rais mwenyewe hayuko huru...akileta za kuleta....
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.