Recent content by mwenda.kiborah

  1. M

    JamiiForums Tanzania Hodiiiii

    Unakamba mguunii
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini kila Mwanaume hutaka kulala nami before

    Hongera Ila ni ngumu kuwaepuka HAWA maana wana mbinu kila kunapokucha.... nirijaribu hivyoo mwisho nilishindwa..... anaweza akaja kwa njia nataka nikuoe mpaka kwenu akawa anakuja na akatoa na mahari pia hapo ukamwamini ukajua huyu ndie uliyekuwa unamtafuta ukampa na kakuacha njiapanda na mahari...
  3. M

    JamiiForums Tanzania ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

    Chezea maombi wewe mwacha akuombeee kwani wewe unapungua nini akikutaja jina lako bora hata huyo Anayekukumbuka hata kwenye maombi pepo mbaya huyu anayekufanya urfkirie kumpiga makofi .
Back
Top Bottom