Recent content by Mwalipita2013

  1. M

    JamiiForums Tanzania Vijana wanena! Wasema Zitto, Makamba, Mbatia na Dr Hussein wanafaa urais 2015

    Kweli ujana siyo issue, kama vijana wenyewe ndo hawa mavuvuzela. Hapao ni fulu propaganda, hao waliotajwa hakuna presidential materaial. Labda kwa standard za CCM.
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kesi ya Makada wa CHADEMA Tabora: Uamuzi mahakama kuu Agosti tano

    Hakuna marefu yasiyokuwa na ncha, Makamanda msitetereke tupo pamoja. Huko tutabadilishana tu mkitika ninyi nasi tutapitia njia hiyo ili tuwe prison graduates.
  3. M

    JamiiForums Tanzania Utofauti wa Makambi ya vijana wa CCM na kinachoanzishwa na CHADEMA

    Shame on you Mwigulu Nchemba and your fellow Nyinyiems, whats wrong for CDM to secure their own lives whwn the Police Force turns hostile to them? Should CDM expect security from the thugs, of essence is that self defence is an inherent right under the law of nature you dont need someone to...
  4. M

    JamiiForums Tanzania Picha: Mbunge msigwa alivyo toka kwa dhamana pamoja na shamra shamra za mapokezi yake

    May God abundantly bless Msigwa, he is not labouring in vain.
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mdahalo wa Dr. Slaa, ITV, Utumike Mashuleni- Prof Mbele

    Unapoteza muda wako kupiga ngumi mkuki
  6. M

    JamiiForums Tanzania Bungeni jioni: mh tundu lissu amekinukisha

    Bunge letu linaongozwa na makanjanja
  7. M

    JamiiForums Tanzania Channel ten Tv inapendelea CHADEMA!

    Ni vema watanzania tujadili mambo ya msingi hasa ufisadi wa CCM, na umaskini wetu kuliko kujadili hoja mfilisi za Magamba
  8. M

    JamiiForums Tanzania NCCR Mageuzi kuimarika sana kabla ya 2015 zaidi ya CHADEMA

    Ni wagonjwa tu ndio watajiunga huko, si sawa na kwenda CCM.
Back
Top Bottom