Recent content by Mwalihehe

  1. M

    JamiiForums Tanzania Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

    Pole aseee! Hilo jambo gumu sana. Yaani mama kazidisha upendo
  2. M

    JamiiForums Tanzania Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

    Unahasira sana kijana, tuliza moyo.
  3. M

    JamiiForums Tanzania A Night Date with a Man

    Story imeisha? Au tusubili muendelezo.
  4. M

    JamiiForums Tanzania VIDEO; Hii sio sawa kabisa, mnaachaje kumsaidia mwenzenu ili tu muendelee kuswali?

    Duuu! Upuuzi mtupu. Sala zao hazijapokelewa kabisa.
  5. M

    JamiiForums Tanzania Rate ya vifo vya wanaume kwenye ndoa ni kubwa kuliko ya wanawake , wanawake Wana immunity kubwa sana

    Lakini WANAUME tunaangushana wenyewe. Wengi wao wanakufa Kwa pressure na mawazo tu. Maana WANAUME wengi wanaingia kwenye ndoa za watu, unajua kabisaaa kuwa huyu mwanamke kaolewa ila unaanza kumtamani na kutoka nae, mwisho wa siku mwanamke anaanza kumdharau mume wake, na hapo ndoa inaanza kuwa...
  6. M

    JamiiForums Tanzania Honeymooon iliyoishia kwenye msiba

    Hivi wewe unaakili? Je! CHADEMA ni Chama Cha siasa Cha Huko Sudia au Bangladesh? Maana taarifa inasambaa kutoka huko. Fikiri kwanza kabla ya kujamba mbele za watu
  7. M

    JamiiForums Tanzania Sheikh Alhad: CHADEMA ni muhimu kuingia kwenye maridhiano kutokana na ukubwa wake

    We unamatatizo ya akili sio? Tunataka miili ya waliouwawa tarehe 29.10.2025. Kama hakuna, nakwambia wawazi, tukutane barabarani 29 October. Kitaeleweka tu.
  8. M

    JamiiForums Tanzania Karatu: Mkutano wa CHADEMA wahamishiwa Porini DC Aandaa Nyama choma Mjini ili watu wasiende Mkutanoni, Nyama zake zadoda, CHADEMAyajaza pori

    Mimi ningekula nyamachoma fasta Ili nipate nguvu ya kusikiliza hoja njema za CHADEMA. Yaani ningechukua nyama choma kama take away.
  9. M

    JamiiForums Tanzania Voices From Within: Nimeambiwa Watanzania wote Wazalendo wa kweli kwa Taifa, Tumuombee Rais Samia Afya njema

    Utaota ndoto mbaya jamaa. Amka ulale upya
  10. M

    JamiiForums Tanzania Makonda: Viongozi wa Serikali wakiwa walafi na wala rushwa, mmefeli nyinyi viongozi wa dini, hao ni waumini wenu!

    Yaani uibe wewe alafu usingizie wazazi au walezi wako. Very stupidity thinking
  11. M

    JamiiForums Tanzania Kama ulijenga Nyumba kabla ya kuoa, ila ukaoa na kuishi wote kwenye hio Nyumba basi ni Nyumba yenu wote.

    Hizi Sheria wanadhani zitawatetea wanawake, Lakini wajue wazi kuwa zitazidi kuwakandamiza na kuwanyima fursa ya kujua Mali za mwanaume. Maana tutaendelea kuzificha balaa, na kubadili hati
Back
Top Bottom