There are two things involved to this issue of new constitution its either they give us constitution we nid or we giv them constitution we need by our own means over no more no less....!!!
CCM kila wakifurkuta wanaambuli bila bila CCM ni sawa na nzi aliye ingia dirishani nnje anapaona lkn kwa kutokutumia akili anabaki kulazimisha apenye kwenye kioo mpaka kifo kinamkuta hapo hapo hahaha well well done CCM ur death is yet to come...
lazima waelewe mabadiliko ni lazim sio ombi na katiba hiyo kuliko hiendelee chakachuliwa hivyo ni bora waachie hapo hapo hizo hela wakajenge ma hoteli kama walivyo zoea watanzania wa leo sio kama bb zao
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.