Mwanaume kuwa "Romantic" ni ubwege wa kiwango cha juu

Mwanaume kuwa "Romantic" ni ubwege wa kiwango cha juu

incredible terminator

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Posts
2,536
Reaction score
4,304
Habari wakuu, leo acha nimtolee uvivu huyu Jirani yangu (housemate).

Kwanza hongereni sana wakuu mliobahatika kujenga na kuishi makwenu, hakika hizi nyumba za kupanga zinakera sana na zina matukio yanayotia kinyaa sana.

Leo nimeamka nikajikuta kichwa kizito kidogo nikasema wacha nikajipumzikie nyumbani, ila sasa ninayoyashuhudia hapa kwa mpangaji mwenzangu kwa kweli yanatia kinyaa.

yaaani jamaa wanabebana na mke wake koridoni, wanakuimbizana mara kupigana mabusu hadharani, mara wakimbizane hadi nje na cha ajabu jamaa linalegeza sauti kabisa tena hadharani. Eti ndio liko "Romantic".

Mimi leo nasema hapa kuwa "HUU NI UBWEGE NA ULIMBUKENI". Hakuna upendo wa hivi, huu ni ulimbukeni na wehu tu.

Sent from my SM-G988N using JamiiForums mobile app
 
Habari wakuu, leo acha nimtolee uvivu huyu Jirani yangu (housemate).

Kwanza hongereni sana wakuu mliobahatika kujenga na kuishi makwenu, hakika hizi nyumba za kupanga zinakera sana na zina matukio yanayotia kinyaa sana.

Leo nimeamka nikajikuta kichwa kizito kidogo nikasema wacha nikajipumzikie nyumbani, ila sasa ninayoyashuhudia hapa kwa mpangaji mwenzangu kwa kweli yanatia kinyaa.

yaaani jamaa wanabebana na mke wake koridoni, wanakuimbizana mara kupigana mabusu hadharani, mara wakimbizane hadi nje na cha ajabu jamaa linalegeza sauti kabisa tena hadharani. Eti ndio liko "Romantic".

Mimi leo nasema hapa kuwa "HUU NI UBWEGE NA ULIMBUKENI". Hakuna upendo wa hivi, huu ni ulimbukeni na wehu tu.

Sent from my SM-G988N using JamiiForums mobile app
Mambo ya kawaida sana hayo man acha watu wafurahi we kama hupo siriasi bin kauze kila mara usitake na wengine wawe hivyo.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Si Bora hao wanakimbizana na kisses, Kuna mwana tulipanga nae sehem moja ilikuwa noma na nusu jamaa anaenda oga na manzi kila akimalza round anatoka anamshika uno hao bafun huku manzi ana kanga moko tu

Tutafute hela tujenge kwenye sites zetu, kwenye kupanga Kuna vituko na utaumia roho kama huna uvumilivu.
 
Kuna kawimbo anaimba Rihanna...anasema "we found love in hopeless place🎶🎶🎵...Sijui kanaitwaje.....ukitizame video Ile....Yale makanyagio wanayokanyagana wakikutoza mahari wazazi wangu nawashtaki😉 achana na zile bangi zao but they way wanabebishana aisee💥💥
 
Kuna kawimbo anaimba Rihanna...anasema "we found love when we hope stress 🎶🎶🎵...Sijui kanaitwaje.....ukitizame video Ile....Yale makanyagio wanayokanyagana wakikutoza mahari wazazi wangu nawashtaki😉 achana na zile bangi zao but they way wanabebishana aisee💥💥
We found love in hopeless place
 
Back
Top Bottom