Recent content by mtuluma

  1. mtuluma

    JamiiForums Tanzania Nini msimamo wako kama mtanzania. Serikali,mbili au tatu

    Tunachotaka watanzania ni Katina mpya na siyo serikali mpya sasa nashanga hili la serikali ya tatu imefuata nini
  2. mtuluma

    JamiiForums Tanzania Masogange na Melisa kuachiwa huru!!!!!!

    Mabosi siku zote wanajulikana hawo wote wanaokamatwa ni vibarua 2 ndiyo maana wanafanyakazi yako kwa kujiamin kwani wanajua mabosi wao wapo tena wananguvu kushinda selikar
Back
Top Bottom