Recent content by mpenda arage

  1. mpenda arage

    Kiukweli, Simba wameshazoea kuliabisha taifa huko ugenini. Tumechoka!

    Wakati Simba inaliaibisha taifa, timu nyingine zinafanya kitu gani cha maana?! Utopolo pro max!
  2. mpenda arage

    Wachambuzi wa Michezo Radio za FM acheni kuchanganya lugha, mnajiabisha

    Na siku za hivi karibuni, hizi redio zimegundua vipindi vya michezo vinasikilizwa sana. Kwahiyo wameamua kuviongezea muda mrefu, hawajui kuwa vingine vitakuja kuchosha watu. Na hii ni kwasababu ya kuchukua watu kwa kujuana kisa anajua majina ya wachezaji au anaongea sana kwenye vibanda umiza. Na...
  3. mpenda arage

    Ufisadi Nchini Tanzania. "Tujishikilie Vizuri Wameanza Tena"

    Huu ujenzi wa hii nyumba unaonesha kabisa ulianza kabla ya Pombe kufariki. Sasa utasemaje kuwa wizi ndiyo umeanza?! Kauli sahihi ni kuwa wizi unaendelea! Hapo unataka kumpakazia mama wa watu tu!
  4. mpenda arage

    Senzo alikuzwa sana kiuhalisia hamna kitu. Viongozi wetu wanaongea pembeni ila hawawezi mwambia Usoni

    Huu udhamini ni magumashi sana, bora hata usingeutaja![emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  5. mpenda arage

    Senzo alikuzwa sana kiuhalisia hamna kitu. Viongozi wetu wanaongea pembeni ila hawawezi mwambia Usoni

    Na mashavu yake kama mlevi wa komoni![emoji852][emoji852]
  6. mpenda arage

    Serikali imefuta pia adhabu ya 10% inayotozwa na Bodi ya Mikopo kwa wanaochelewa kulipa deni

    Aisee ngoja mwisho wa mwezi nikaombe taarifa ya deni langu lililobaki.
  7. mpenda arage

    Rais Samia achana na kuikumbatia CCM, fanya kazi zenye Maslahi mapana kwa Watanzania

    Mtu ndiyo kwanza ana mwezi mmoja tu, lawama zimeanza! Mibongo mingi ina vinyesi kichwani.
  8. mpenda arage

    Hayati Rais Magufuli aliunda bodi ya mishahara, iliishia wapi? Leo tena Rais Samia anaunda bodi ya mishahara

    Kama umesikia iundwe, ujue haikuwepo. Tulikuwa tunapigwa porojo tu!
  9. mpenda arage

    Mei Mosi 2021: Makosa niliyoyaona kwenye Hotuba ya rais Samia na wasaidizi wake

    Mkuu inaonekana umeumia sana kutoongezwa mshahara! Pole, jikaze![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  10. mpenda arage

    Serikali yaongeza umri wa Utegemezi kwa Wazazi kutoka miaka 18 hadi 21

    Hii nchi watu wake wala hawajui wanataka nini. Kila kitu ni kukosoa na kulalamika tu. Hovyo sana.
  11. mpenda arage

    Mikopo Elimu ya Juu: Hatimaye Value Retention Fee 6% yaondolewa

    Mkuu ni huyo zwazwa peke ake!
  12. mpenda arage

    Mikopo Elimu ya Juu: Hatimaye Value Retention Fee 6% yaondolewa

    Hapa umepuyanga, bora kukamuliwa kwa muda mfupi. Hiyo 6% ilikuwa wizi tu. Au umetumwa na bodi?!
  13. mpenda arage

    Well done Jakaya Kikwete

    Kinatoa checheeee!!
Top Bottom