Recent content by moses elius

  1. M

    JamiiForums Tanzania WAKATOLIKI: Je, unamuamini vipi padri unayekwenda kuungama/kutubu dhambi mbele yake?

    Mmh..! Unapotea ndugu.. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. M

    JamiiForums Tanzania Ni jinsi gani nitaweza kujiunga na coca-cola company??

    Jamani Nina kreti 20 nahitaji kujiunganisha na coca-cola ili waniletee na niuze jumla... Je inawezekana vipi..! Msaada wapendwa..? Sent using Jamii Forums mobile app
  3. M

    JamiiForums Tanzania Msaada

    Mwenyewe nan...?
  4. M

    JamiiForums Tanzania Msaada

    Kinaitwa Ruper....Ila sijakifahamu kiundani zaidi...
  5. M

    JamiiForums Tanzania Msaada

    Nilikiokota hiki kifaa ndipo nikaulizia beiyake.. Nikaona Si mbaya nikapata MSAADA Wa ujuzi.....lakini nimeona kinathamani....
  6. M

    JamiiForums Tanzania Msaada

    Ni 2,200,000 million mkuu.. Ndo bei ya kifaa hiki
  7. M

    JamiiForums Tanzania Msaada

    Hiki kifaa jamani ninakiuza .. Ni chakijapani beiyake Ni $1000
  8. M

    JamiiForums Tanzania Msaada

    Hiki kifaa nn maana ya $1000...me sielewi kabisa...!!!
Back
Top Bottom