Ugali kwa mchicha, na kuwepo na nyama choma ama roast.....
Kabla sijajua manzese nilikuwa najua mlenda ni majani km mchicha ko yakishapikwa ndiyo huitwa mlenda 😫😫 eniwei Seran mlenda ina ladha ya nn 🤔
Huyu atakuwa hana pesa ya kumchukulia waifu, afu wigi usiwe nalo moja ndo itakuwa uchafu km utalirudia kila siku .... Angekuwa na nywele angetia ata stich
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.