Plle
Pole sana, komaa tu umalize. Hocho chuo siwezi kumshauri mtu asome . Mimi nilisoma nikamaliza course work zote na science practicals na research. Ila cheti hadi leo nazungushwa 😂😂😂
mimi nmechaguliwa open university bachelor degree chemistry with zoology (Bsc chemistry n zoology (minor)l.
Tatzo langu nimeshachagua courses na kuzilipia lakini hadi sasa moodle haifanyi kazi nimeshaenda DRC anadai niendelee kusubir wiki ya pili hii sina hata notice na masomo yangu ndo hayo daah.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.