Recent content by Molanisaidie

  1. M

    JamiiForums Tanzania Unajua kwanini wadada wengi hupenda mabwana wa Kisukuma?

    nyongeza wanaingeaga porojo kujisifu kwenye hamna hawajali mtt atajaza ndugu kwako..hawajali akipata pesa kidogo ata muhaya haingii atakavyojisifu...wanapenda kulelewa na wanawake yan tegemezi. .nahs stamalza kuandika
  2. M

    JamiiForums Tanzania Mapenzi yamezaliwa usukumani, tuacheni ubishi

    umenena
  3. M

    JamiiForums Tanzania UDOSO Na Management ya UDOM kulikoni

    ukiwa na mimba hulipi unaonyesha kibali ulichopewa cha kukaa nje then ts over....otherwise ukute huna kibali au umelipa kabla ya kibali hutorudishiwa......kingne kinschoumiza ukizdsha ada bahat mbaya hawarudishi hata km laki tano utazungushwa mpk umalize chuo yan walinkera sana
  4. M

    JamiiForums Tanzania Video: Miss tanzania awekwa kitimoto na waandishi wa habari

    anakenua hilo c tabasam
  5. M

    JamiiForums Tanzania Kweli nimuache aoe wakati mimi nahangaika na kiumbe chake?

    wanaume wanasababsha wanawake wawe na roho mbaya...nakuambia kamkomesheee God will understand!hayo maumivu nayaelewa hayana mfano
Back
Top Bottom