Recent content by moe junior

  1. moe junior

    Plot4Sale Nauza Kiwanja

    Ni Pesa kubwa sana hiyo ndugu yangu lakini haina maslahi.
  2. moe junior

    Plot4Sale Nauza Kiwanja

    Ahsante kwa kunikumbusha. Naomba nilifanye zoezi la picha kesho InshaAllah. Sikuwa nimeziandaa
  3. moe junior

    Plot4Sale Nauza Kiwanja

    Ninauza kiwanja changu kipo Mapinga, umbali wa km 3.5 kutoka Mbweni mwisho na 2.5km kutoka kambi ya jeshi la anga. ukubwa ni sqm 617. Eneo limekuwa surveyed na nina document halali za umiliki zilizosainiwa na mwanasheria. Bei ni 6.3m. mazungumzo yapo. 0652112026.
  4. moe junior

    Waziri Kalemani msaidie meneja wa TANESCO Mkoa wa Iringa

    Salaam! Nikiwa Ni mmoja wa wahanga wa kusotea huduma ya umeme katika halmashauri ya manispaa IRINGA kata ya IGUMBILO, Ni wazi kwamba Meneja wa TANESCO kazi imemshinda. Mteja analipia huduma, TANESCO wanakuja kukagua na kutoa control namba ya kulipia lakini baada ya kuwapa pesa tu mteja atasubiri...
  5. moe junior

    Ofa ya LAPTOP unapewa na Risiti

    Mmmh kwa hyo bei sidhani.
  6. moe junior

    Mtandao kutofanya kazi dakika chache kwenye msafara wa Rais Magufuli

    Hii inaitwa network Jaming!! Kuna uzi wake humu, tafuta uisome hiyo teknolojia
  7. moe junior

    Tanzania hakuna hospitali yenye wagonjwa wanaohuzunisha zaidi ya OCEAN ROAD.

    Mitume hawa hawa waliojazana Dar peke ake au kuna wengine?
  8. moe junior

    Tujadili njia za asili za kufukuza au kuzuia nyoka shambani au nyumbani kwako

    Kuna mzee mmoja yupo Lindi, aliwahi kuniuzia dawa flani ipo katika chupa ndogo sana kama nusu ya robo lita hivi. Ile dawa unachanganya na maji then unamwaga kuzunguka shamba/nyumba/kiwanja etc. Hapo nyoka hawasogei. Nlijaribu shambani kwangu Pawaga Iringa tangu hapo sijawahi kuona nyoka...
  9. moe junior

    Kubadilishana kituo cha kazi

    Mwalimu njoo Mtwara manispaa nije Bagamoyo Pwani, Idara sekondari 0652 112026
  10. moe junior

    Kabrasha chumba cha kunyongea

    Mkuu utajuaje kama style flani gaina maumivu? [emoji1] [emoji1] [emoji1]
  11. moe junior

    Viwanja vinauzwa vipo msumi kwa bundala

    Nina 2m nikutafute?
Top Bottom