Recent content by MNFUMAKOLE

  1. M

    JamiiForums Tanzania CHADEMA yashinda kesi dhidi ya Said Issa Mohamed kuhusu kufungiwa kisiasa

    Said Issa matako yake.
  2. M

    JamiiForums Tanzania Tetesi: Chadema inatakiwa kujenga sera na imani zake na kuziandika na kuzifundisha. Mkiendelea kuamini watu Ata Heche anaweza kubadilika.

    Lazima cdm iwe na misingi imara na inayoeleweka kwa jamii!! Hatuhitaji tena Madalali wa siasa.
  3. M

    JamiiForums Tanzania WAACHE — Ishi Maisha Yako

    Shumbi katika ubora wake!
  4. M

    JamiiForums Tanzania Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi 💔

    Sasa kama tayari wewe umeshagundua kuwa Jamaa Hana akili, basi we Baki na ukweli wako!! Maana umekuja hapa tayari ukiwa na hukumu yako!!
  5. M

    JamiiForums Tanzania MWENYE DAWA YA JINO

    Tafuta Kavicks ka kihindi, kanaitwa Relax kana picha ya mwanaume wa Kihindi. Paka kwenye jino linalouma.
  6. M

    JamiiForums Tanzania Mgomo wa Madereva nchi nzima: hii si dalili njema kwa serikali!

    Mapolisi ( mali ya ccm) msitishe watu kwa kutoa matamko!! Nendeni mkatoe matamko Lumumba.
  7. M

    JamiiForums Tanzania Mgomo wa Madereva nchi nzima: hii si dalili njema kwa serikali!

    **** Nina zao!! Iko wapi Intelijensia Yao!? Amza aliwasumbua zaidi ya masaa matatu akiwa peke yake!! Ifike muda wajikosoe wao sio malaika.
  8. M

    JamiiForums Tanzania DP WORLD kunyang'anywa Bandari, Wananchi Wakata rufaa Mahakamani kupinga Mkataba wake, Kesi kuanza mara moja

    Tatizo watanzania tumezidi sana unafiki!! Tunaona kama vile yanayoendelea hayatuhusu kwakuwa hatujaguswa!! Tuamke sote, tumfukuze mkoloni mweusi ccm na Samia , si unaona wanavyotudharau!!??
  9. M

    JamiiForums Tanzania Waliosoma sheria ni wengi sana ila tunajua Sheria ni mimi na Tundu Lissu by Chenge

    Hakuwa Masaju, alikuwa Fedric Welema.
  10. M

    JamiiForums Tanzania Dkt. Emmannuel Nchimbi afukuzwa uanachama wa CCM

    Huoni hata aibu kutabasamu!! Kweli maccm ni mashetani!
  11. M

    JamiiForums Tanzania Dkt. Emmannuel Nchimbi afukuzwa uanachama wa CCM

    We mama jutoe hapo unazalilisha familia yako!! Una njaa Gani ya kubaki ccm!?
Back
Top Bottom