Recent content by Mkusa

  1. Mkusa

    Polisi wafanya doria Sinza kuzuia maombezi, WanaCHADEMA wawili washikiliwa

    BAVICHA wamekosea sana,haya maombi walitakiwa wayapangie Goba,kule kuna ujambazi sana,nadhan wakazi wa Goba tungelala kwa amani maana Polisi wangepiga doria usiku kucha
  2. Mkusa

    Ni ukomo wa bunge sio urais, BAVICHA na UVCCM tuwe na akiba ya maneno

    Kwa hiyo unadhan ukomo wa ubunge na u raisi kuwa miaka mitano (kwa Tanzania),tena sambamba unadhan ni bahati mbaya ? Go back to Your form 11 CIVICS...
  3. Mkusa

    Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

    Usiku wa kuamkia Leo Kibabu cha USA kimekukamatia vyema. Naona akili zako zimerudi
  4. Mkusa

    Kupatwa kwa Jua: Sayansi imethibitisha Mungu hayupo

    Mkuu kama Viongozi wa dini wamefanikiwa kukujaza hofu bado hauwakubali ? Hiyo hofu imetokana na nini ? Pia kumbuka kuwa dini ni Suala la imani n wala sio la ki Sayansi useme uingie Lab ufanye Majaribio. Hebu jiulize ukifa uanenda wapi ?
  5. Mkusa

    CP Simon Sirro Please take Note : Kushamiri kwa Mtukio ya Uhalifu Kata ya Goba

    Mods mnaeza Saidia kuiweka kwenye appropriate forum
  6. Mkusa

    CP Simon Sirro Please take Note : Kushamiri kwa Mtukio ya Uhalifu Kata ya Goba

    Kwako Commissioner Simon Sirro, Siku za karibuni kumeshamiri matukio ya Wahalifu kuvamia Makazi ya watu katika kata ya Goba, watu wanaibiwa Mali zao, watu wanajeruhiwa na kuumizwa, Wanaume wanadhalilishwa mbele ya wake zao na wakati Mwingine mbele za watoto wao, watu wanapata usumbufu Mkubwa...
  7. Mkusa

    Maazimio Ya Kamati kuu CHADEMA live Azam Tv

    Wewe ni yule Mwenye Mkia ama usiye na Mkia ?
  8. Mkusa

    Engineer's Registration Board : Please Take Note

    Jikite kwenye hoja hata kama wewe ni Mkenya ama Mhindi
  9. Mkusa

    Engineer's Registration Board : Please Take Note

    Wakuu JF nawasalimu Sana kutoka Malinyi. Nimeamua kutumia Forum hii (Popular Jukwaa la Siasa) kuongea na Body ya kusajili Wahandisi Tanzania (Engineer's Registration Board, ERB) Kumekuwa na a very huge Influx ya The so called Engineers kutoka Nje ya Nchi (Hasa hasa Kenya,China na India) kuja...
  10. Mkusa

    Uozo wa ufisadi wa Chenge: Kwanini UVCCM hawajaandamana hadi sasa?

    Mkuu, CCM wote ni Mataahira,sana sana wataishia kuandamana kumpongeza
  11. Mkusa

    Zitto: Nitafanya maamuzi kuhusu hatima yangu CHADEMA mwezi Machi, 2015

    Mkuu, Hicho kikundi yasemekana yeye ndiye muasisi wake lakini
  12. Mkusa

    Mohamed Said, Mashujaa walikuwa "wazee wako" tu?

    Jaman hivi Mzee Mohamed Said is a real thing hapa JF ama kuna mtu anatumia tu ID yenye jina la huyu Mzee ? Maana yuko active mnoo hapa JF kulinganisha na umri wake. Pamoja na ubaguzi wake na udini uliokubuhu,namkubali sana huyu Babu
  13. Mkusa

    Godbless Lema: Huu mwaka sio mrahisi kwa sababu CCM wamepanga mikakati mingi ya kidhuluma kuliko

    Wenzako akina Chabruma wametoka,wewe endelea tu kuwa Mcheleshaj wa JF
  14. Mkusa

    Karibu Kinondoni Paul Makonda kwenye Ngome ya CHADEMA

    Jaman Chabruma Kaulaaaaaa
  15. Mkusa

    Rais Kikwete awapandisha vyeo makanali

    Vipi Kuhusu ndugu zetu wa Zanzibar, sijawaona akina Makame Kabisa hapa aisee, kulikoni jaman, na pia Majina ya wale walalamishi naona yako kama matatu tu, Elimu Dunia ni muhimu jaman pia as well.
Top