Ndungu yang mbona hata cha magufuli kilikuwa hvhv tuache ushabik usio na maana ITV wametoa hak sawa kwa hao watu wawil xo usiupotoshe umma kwa ushabk asaent
Kwa nn wana ccm hamlet maada tujadil mmekalia majungu km wanawake wa kizaramo tuleteen hoja ccm imetufanyia nn miaka hii karbu 60 kutokana na rasilimal tulizo nazo sio kuchafuana huu n ulmwengu wa hoja
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.