Recent content by Michael Sm

  1. M

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu kama ipo ipo tu, usitulazimishe!

    Jipeni moyo hyo halazimishi bali mnaomjadili ndomnaolazimisha ajulikane zaid
  2. M

    JamiiForums Tanzania Mwakyembe ataja sababu za kulifungia Mawio, asema Kubenea hana elimu na mswahili

    Hii ndio Tanzania mpya tuliyoichagua wapendwa
  3. M

    JamiiForums Tanzania Wabunge wa CCM sasa wanajadili Bajeti na Tundu Lissu

    Lissu atawaumiza sna kichwa na bado kwani waliowasainisha huu mkataba walijuwa akina nani km sio hao CCM??
  4. M

    JamiiForums Tanzania James Mbatia: Rais Magufuli ndiye alipitisha mikataba Bungeni kwa "Ndio" za "Mia kwa Mia"

    Kila mtu na mawazo yke ukiangalia ni kweli mda huo mikataba inasainiwa mbona sauti za ndioooo zlikuwepo nying hatukusikia hapana
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mamia ya wanachama kuihama CHADEMA ni pigo takatifu hilo

    Hamtaki kujadili bajeti iliyosomwa juz mnakimbilia mambo yasiyo na msingi hatuhami ng'oooo
  6. M

    JamiiForums Tanzania Mamia ya wanachama kuihama CHADEMA ni pigo takatifu hilo

    Jipen moyo mitandaon tu jitahdin kuaminisha watu
  7. M

    JamiiForums Tanzania Kigoma: Uteuzi wa Mgwhira wafanya baadhi ya Viongozi wa ACT wajiunge na CHADEMA

    Kiishe mala ngap ndo kwaheli hcho
  8. M

    JamiiForums Tanzania Sitarudia kuitetea tena CCM. Nimechoka

    Ndo karbu sna hku ni waz waz
  9. M

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli usivunjike moyo kushangiliwa kwa Rais Mstaafu Kikwete

    Mmmmmh MUNGU ndie anaejaua
  10. M

    JamiiForums Tanzania Hivi CHADEMA mtawaambia nini wananchi wakati wa Kampeni za Uchaguzi Mkuu wa 2020?

    Vya kuwambia tunavyo ving
Back
Top Bottom